Có khoảng 25 triệu nên mua đồng hồ Aerowatch không?

Thảo luận trong 'Đồng hồ Aerowatch' bắt đầu bởi thanhsuka, 20/5/17.

1. thanhsuka

thanhsuka New Member

Chào các bác đam mê đồng hồ

Sau một thời gian đi làm và gom góp được 1 số tiền là 25 triệu em dự tính muốn mua một chiếc đồng hồ vì xe, điện thoại em đều có hết rồi. Em muốn mua một chiếc đồng hồ để phục vụ cho công việc cũng như xem thời gian.

Xem qua các trang mạng quảng cáo thì em có ưng một mẫu của thương hiệu aerowatch, em không có nhiều kiến thức về đồng hồ nên cũng không biết hãng này thế nào mong các bác tư vấn giúp em xem hãng này có được không và em nên mua kiểu dáng như thế nào thì phù hợp.

à quên em 32 tuổi, các bác tư vấn cho em có nên chọn không, nếu không thì nên mua hãng nào? em xin đội ơn ạ

Admin thích bài này.
  2. Admin

Admin Administrator Thành viên BQT

bạn nên xác định rõ là mình mua loại đồng hồ gì trước đã? mua đồng hồ cơ (automatic) hay pin (quart). Tầm 25tr thoải mái để sử dụng 1 e chuẩn swiss made
    nếu bạn muốn mua quartz thì rất nhiều hãng đồng hồ và kiểu đồng hồ để lựa chọn
    nếu bạn muốn mua automatic thì nên chọn một số thương hiệu có đại lý phân phối chính thức để an tâm khi sử dụng, có một số thương hiệu có phân khúc giá khoảng dưới 25tr để cho bạn lựa chọn như: nobel, tissot, earowatch ...

bạn nên tìm hiểu kỹ các thương hiệu và tìm một nơi uy tín để đặt niềm tin, chúc bạn tìm được vợ 2 ưng ý